Hệ thống Hộp phối quang ODF - Dây hàn - Dây nhảy quang

Hộp phối quang ODF 24 sợi ngoài trời (24FO , 24 core)
Hộp phối quang 8 sợi ngoài trời (8FO , 8 core)
Dây nhảy quang MPO - MPO OM4
Dây nhảy quang Multimode Om4 SC-LC
hộp phối quang ODF ngoài trời
TỦ PHỐI QUANG TẬP TRUNG
DAY NHAY QUANG MPO-MTP
dây noi quang fiber optic pigtails
dây nhảy quang Optical patch cord

 

GIỚI THIỆU CHUNG

Giới Thiệu

Liên Hệ

Tin Tức

Tuyển Dụng

CHÍNH SÁCH

Chính Sách Thanh Toán

Bảo Mật Thông Tin

Chính Sách Giao Nhận

Đổi Trả – Hoàn Tiền

CHẤP NHẬN THANH TOÁN